Bí O Ṣe Lè Yan Ohun Tó Tọ́ Láti Fún Ilé Rẹ Lómi
Fífi ohun èlò tó ń mú kí òrùlé gbẹ dáadáa yan ọ́fíìsì rẹ ṣe pàtàkì láti mú kí àyíká rẹ máa dùn ún gbé, kó sì máa gbé ọ ró. Bí ọ̀rinrin bá pọ̀ jù, ó lè mú kí èéfín máa yọ, ó sì lè mú kí ọ̀rinrin máa yọ, èyí sì lè ṣàkóbá fún àwọn òṣìṣẹ́ àti fún ìlera wọn. VANTES, tó jẹ́ orúkọ ọjà kan táwọn èèyàn fọkàn tán nínú ọ̀ràn ojútùú sí ìṣòro ojú omi, ń pèsè onírúurú ẹ̀rọ tó ń mú kí ojú omi máa gbẹ, èyí tí wọ́n fi ń ṣe òrùlé, tí wọ́n sì ń jẹ́ kí ara máa tù wọ́n dáadáa nínú àwọn ilé iṣẹ́.
Ronú Nípa Bí Iṣẹ́ Rẹ Ṣe Tóbi Tó
Ohun àkọ́kọ́ tó yẹ kó o gbé yẹ̀ wò nígbà tó o bá ń yan ẹ̀rọ tó ń mú kí òrùlé máa gbóná ni bí ó ṣe tóbi tó ní ọ́fíìsì rẹ. VANTES máa ń pèsè àwọn ẹ̀rọ tó ń mú kí omi kúrò nínú yàrá ní onírúurú agbára láti bá àwọn yàrá tó tóbi yàtọ̀ síra mu. Fún àwọn ọ́fíìsì tó kéré sí i, irú àwọn ọ́fíìsì tó ní agbára tó kéré sí i yóò tó, nígbà tí ó jẹ́ pé àwọn ọ́fíìsì tó tóbi jù lọ lè nílò àwọn ẹ̀rọ tó lágbára jù. Rántí pé o ti ka ibi tí ó tóbi jù lọ ní ọ́fíìsì rẹ, kó o sì fi wé agbára tí afúnfúnfún náà ní láti ṣe iṣẹ́ tó dára jù lọ.
agbára tó ń ṣiṣẹ́ dáadáa
Ohun pàtàkì míì tó tún yẹ ká gbé yẹ̀ wò ni bí wọ́n ṣe ń lo agbára, pàápàá fún àwọn ọ́fíìsì tó fẹ́ dín ìnáwó tí wọ́n ń ná lórí iṣẹ́ kù. Wọ́n ṣe àwọn ẹ̀rọ tó ń mú kí ọ̀rinrin kúrò nínú òrùlé VANTES láti máa lo agbára tó pọ̀, wọ́n sì lo àwọn ẹ̀rọ tó gbéṣẹ́ gan-an láti dín bí wọ́n ṣe ń lo agbára kù láìjẹ́ kí wọ́n dín bí wọ́n ṣe ń ṣiṣẹ́ kù. Wá àwọn ilé tó ní ẹ̀rí Energy Star, torí pé wọ́n máa dín owó iná mànàmáná tó o máa ń ná kù, wọ́n á sì dín èéfín tó o máa ń mú jáde kù.
Ìwọ̀n Iṣẹ́ Ìdarí
Bí ẹ̀rọ tó ń mú kí omi máa ya wọlé bá ń pariwo, ó lè da iṣẹ́ pọ̀, ó sì lè mú kí àwọn òṣìṣẹ́ máà ṣiṣẹ́ dáadáa. Wọ́n ṣe àwọn ẹ̀rọ tó ń mú kí ọ̀rinrin máa wà nínú òrùlé VANTES láti máa ṣiṣẹ́ ní ìdákẹ́jẹ́ẹ́, èyí sì máa ń jẹ́ kí àyíká iṣẹ́ wà ní àlàáfíà. Nígbàtí o bá ń yan ẹ̀rọ, máa fiyè sí iye decibel (dB), kó o sì yan èyí tí yóò máa ṣiṣẹ́ ní ibi tí ariwo kò ti ní máa dá sí ìgbòkègbodò ojoojúmọ́.
Àwọn Àṣà Tó Ń Fún Ìrì dídì Láti Wà
Àwọn ohun èlò tó ń mú kí ara rẹ túbọ̀ máa lọ́ra lè mú kí ẹ̀rọ tó ń mú kí ara rẹ máa lọ́ra túbọ̀ ṣiṣẹ́ dáadáa. Ọ̀pọ̀ lára àwọn ẹ̀rọ VANTES ló ní àwọn ẹ̀rọ tó máa ń rí i pé ara wà ní àyẹ̀wò, èyí sì máa ń jẹ́ kí wọ́n mọ bí ara ṣe ń rí. Èyí máa ń mú kí iṣẹ́ náà máa bá a lọ bó ṣe yẹ, ó sì máa ń dáàbò bo afẹ́fẹ́ lọ́wọ́ kí ó má bàa gbẹ jù tàbí kó má bàa gbẹ jù.
wíwà ní rọ̀rọ̀ àti wíwà ní mímọ́
Àwọn ẹ̀rọ tó ń mú kí omi kúrò nínú ilé tó wà ní òrùlé lè wúlò gan-an fún àwọn ọ́fíìsì tí kò fi bẹ́ẹ̀ ní àyè. Wọ́n ṣe àwọn ẹ̀rọ VANTES láti rọrùn láti fi sílé àti láti máa bójú tó. Rí i dájú pé o yan irú ọkọ̀ tó ní ìtọ́ni tó ṣe kedere nípa bó o ṣe lè fi sí i, tó sì nílò àbójútó tó kéré jù. Tó o bá ń fọ ohun èlò náà déédéé tó o sì ń yí i pa dà, ó máa jẹ́ kó pẹ́ kó tó lè ṣiṣẹ́ dáadáa.
Tó o bá fẹ́ yan ẹ̀rọ tó ń mú kí òrùlé rẹ tú omi kúrò nínú ilé, ó ṣe pàtàkì pé kó o mọ bí nǹkan ṣe máa rí lára rẹ, kó o sì máa lo ẹ̀rọ náà lọ́nà tó rọrùn. VANTES ń pèsè onírúurú àwọn ẹ̀rọ tó ń mú kí omi kúrò nínú ilé tí wọ́n bá ń ṣe àwọn nǹkan yìí, èyí sì jẹ́ ojútùú tó ṣeé gbára lé fún pípa àyíká tó tura tó sì móore mọ́. Tó o bá ronú lórí àwọn kókó yìí, wàá lè yan ilé tó dára jù lọ tó o lè lò láti fi jẹ́ kí ibi iṣẹ́ rẹ gbẹ, kó sì tuni lára, kó má sì sí nǹkan tó lè fa ìrì.